



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: [www.hlpc.go.tz](http://www.hlpc.go.tz)



**TANGAZO**

**KUHUISHA USAJILI KWA MWAKA WA FEDHA 2023/2024**

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara linapenda kuwataarifu Wataalam wa Maabara wote kuhuisha usajili wao kwa mujibu wa sheria namba 22 ya mwaka 2007 na kanuni za Mwaka 2010

Kila Mtaalam wa Maabara anatakiwa awe amehuishia usajili (Ada ya Mwaka) wake mwaka huu wa fedha 2023/2024 unaoisha Juni 30, 2024. Kama Mtalaam hajalipia ada ya mwaka Kuanzia Julai 1, 2023 hadi Sasa atakuwa anadaiwa hivyo anasisitizwa kulipia kabla ya Julai 1, 2024 kuepuka adhabu.

Malipo yote yanalipwa kwa control number kupitia akaunti ya mfumo wa [hprs.moh.go.tz](http://hprs.moh.go.tz).

Jinsi ya kulipa ada ya mwaka kupitia mfumo wa [hprs.moh.go.tz](http://hprs.moh.go.tz)

**HATUA YA KWANZA**

- Ingiza **email** na **password** ya mfumo
- Nenda sehemu ya **Licencing**
- Chagua maneno yalioandikwa **licencing type**
- Chagua kiwango cha fedha kitakachoonekana
- Chagua **Apply now**
- Chagua **Ok**

**HATUA YA PILI**

- Nenda kwenye sehemu ya **Payment**
- Chagua neno **control number** lilipo kwenye kiboksi kwenye chagua la juu
- Chagua neno **Request control number** litakaloonekana
- Control number ya malipo itatokea hapo kwenye mfumo
- Lipa kwa Simu au kwa benki ya NMB

Kwa msaada wa video unaweza kutembelea mtandao wa kijamii wa baraza Instagram ([hlpc\\_tanzania](https://www.instagram.com/hlpc_tanzania))

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara lihawatakiwa utekelezaji mwema

Kwa msaada zaidi piga simu 0734005777

Imetolewa na

Ofisi ya Msajili  
Baraza la Wataalam wa Maabara  
07.06.2024

